กางเกงยีนส์ญี่ปุ่น

คือว่าผมซื้อกางเกงญี่ปุ่นผ้าหนักประมาน14oz. แล้วตลอดเวลา2เดือนเศษที่ผมใส่แบกไปมาผมพับขากางเกงทบเล็กๆที่ปลายขา2-3ทบได้(เพราะขาผมสั้น55+)แต่ตอนนี้ผมว่าจะเอาที่พับขาลง ก็พบว่า กางเกงเป็นรอยพับชัดมาก อยากถามเหล่าเทพเจ้าผู้เสพยีนส์ญี่ปุ่นทั้งหลาย ขอวิธีทำให้รอยหายไปหน่อยครับ
ปล. ขอวิธีปั้นเฟดกับการดูแลรักษาเป็นของแถมดัวยนะครับ ขอบคุณครับบ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่