Twelve Monkeys ตอนจบเป็นไงครับ สปอย

ปอย นะครับ หนังปี 1995

ตอนจบ คือ เด็กในสนามบิน คือ วิลลิส เเล้วนักวิทยาศาสตร์ผญ บนเครื่องบิน เป็นคนเดียวกับคนที่ส่ง วิลลิสตอนเป็นผู้ใหญ่มา เเต่งงว่า ในเมื่อบรู๊ซยังเด็ก กว่าจะโตในวัยที่จะมาเจอ นักวิทยาศาสตร์ผญคนนี้ ทำไม ผญไม่เปลี่ยนเลยครับ วัยเดิม เเถมถ้า ไวรัสเเพร่กระจาย บรู๊ซตอนเด็กก็ต้องตายในช่วงเวลานั้นเเล้วสิครับ

2. เเล้วอย่างตอนที่วิลลิสถูกส่งผิดเวลาไปสงครามโลก ตอนถูกยิงที่ขา เเล้วโผล่มาอีกที มาเจอนางเอกได้ เเถมยังมีกระสุนติดอยู่ที่ขา

3. ตอนจบ เมื่อบรู๊ซถูกยิงในสนามบิน เค้าถือว่าตายไหม หรือกลับไปในโลกปจบเหมือนเดิม

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่