มีวิธีไหนบ้างมั้ยคะ ที่สามารถโหลดแอปที่ไม่รับรองกับการใช้งานได้อ่ะค่ะ ;-;

คือ อยากทราบว่าจะมีวิธีไหนได้บ้างที่สามารถโหลดแอปที่ไม่รองรับการใช้งานได้อ่ะค่ะ
ใช้ ซัมซุง S2 จะโหลด thapster เกมเพลงไทยที่ติดมากกก (ทุกวันนี้ยืมของเพื่อนเล่น T T)
ไปเช็คสเปค อะไรต่ออะไร คอมม้งคอมเม้น ก้บอกว่า S2 โหลดได้ชิวๆ
แต่เราโหลดไม่ได้... ร้องไห้
ใครพอรู้วิธี แก้ปัญหานี้ได้ ก้ช่วยบอกหน่อยนะคะ ;A;/

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่