มีเวบไหนที่โหลด Web Broswer ไม่มีไวรัสบ้างครับ

1 ผมอยากมีหลาย Browser  เช่น safari opera dragon แต่กลัวเรื่องไวรัส ถึงจะมีโปรแกรมกันไวรัสก็ยังหวาดกลัว  เลยอยากของ link เวบที่โหลด Browser เหล่านี่ที่ไม่มีไวรัสหน่อยครับ

2 โปรแกรมกันไวรัสที่ร้านเนทลงวินโดวให้ ไม่ทราบว่ากันไวรัสได้ดีแค่ไหนครับ

3 ขอ link โหลดโปรแกรมกันไวรัสที่เจ๋งๆหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่