คุณคิดอย่างไร กับ ซาลาเปาลาวา ลูกละ 25 บาท

พอดีผมอยากจะซื้อเฟรนไชส์ซาลาเปาลาวายี่ห้อนึงมาขาย แต่ไม่มั่นใจว่าราคาขายลูกละ 25.- จะแพงไปมั้ย จะมีคนซื้อมั้ย กลัวซื้อเฟรนไชส์มาแล้วขายไม่ได้ เพื่อนๆช่วยแสดงความคิดเห็นกันหน่อยนะครับ^^
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 12
ผมกินของโรงแรม...ตกแล้วลูกละสามสิบกว่าบาทนะครับ............แต่มันอร่อยเว่อร์มากกกกกกก...อันนี้สู้ได้หรือเปล่า...ของยี่ห้อ..ปจ..หรือเปล่าครับ
แสดงความคิดเห็น
อ่านกระทู้อื่นที่พูดคุยเกี่ยวกับ  ของหวาน เบเกอรี่ อาหาร อาหารจีน ทำอาหาร
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่