ช่วยแนะนำ Concealer หน่อยค่ะ Collection Lasting Perfection ดีไหมคะ

ยังเป็นนิสิตอยู่ไม่อยากใช้เงินเยอะมากอ่ะค่ะ
ดูตามรีวิวของ blogger ดังๆก็ใช้พวก bobbi brown / mac กัน คือจริงๆแม่เราก็ให้ซื้อได้นะคะแต่เราเสียดายเงิน T T
ทีนี้ไปเจอ Collection Lasting Perfection เห็นคนรีวิวเยอะอยู่ก็บอกว่าใช้ดีคุ้มราคา
พอบอกแม่ แม่ก็บอกมันถูกไปอีก กลัวหน้าพัง เลยมาปรึกษาอ่ะค่ะ เพื่อนๆพี่ๆมีอันไหนแนะนำที่ราคาไม่สูงเว่อร์แต่ใช้ดีบ้างคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ (_ _)
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ชอบ mac studiofinish นะคะ รู้สึกว่ามันปิดสิว กะใต้ตาได้ดี อยู่ทนด้วยค่ะ แถมมีสีให้เลือกเยอะมากๆ

เอาจริงๆ ถ้าของราคาแพงแต่ใช้ดี เราถูกใจ ละใช้จนหมด เราว่าไม่น่าเสียดายนะ แต่ถ้าซื้อของไม่แพงแต่ผลออกมาไม่น่าพอใจ ต้องเสียตังซื้อของไม่แพงอีกชิ้น รวมๆ กันก็หลายอยู่ (อันนี้จากประสบการณ์ส่วนตัวจ๊ะ 555 ^^ )
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่