จะต่อโท MBA เลือกที่ไหนดีครับระหว่าง NIDA กับ ABAC

สวัสดีครับ ผมเรียนมหาลัยหลักสูตรนานาชาติของรัฐแห่งหนึ่งอยู่ และจะจบสิ้นปีนี้

บ้านผมอยู่รามคำแหงเลยสนใจที่ ABAC หัวหมาก กับ NIDA ซึ่งทั้งสองที่นี้ใกล้บ้านผมมากๆ ทั้ง 2 มหาลัยมีหลักสูตรที่น่าสนใจเปิดสอนเต็มไปหมดเลย

รบกวนสอบถามสมาชิกพันทิปหน่อยครับว่า ถ้าเป็นคุณจะเลือกเรียนที่ไหน และเพราะอะไร

ขอบคุณครับ
*** ปิดโหวต วันที่ 09 กันยายน พ.ศ.2557 เวลา 22:05:16 น.
1. MBA ที่ไหนดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่