ตัวแทนไทย แอลลี่ ที่จะไปประกวดนางงามจักรวาลปีนี้จะเข้ารอบมั๊ยครับ แล้วอย่างแอลลี่ นี่ชาวต่างชาติมองว่าสวยมั๊ยครับ

ก็อย่างที่รู้ ตัวแทนไทยไปประกวด MU ปีนี้คือ แอลลี่ พิมพ์บงกช เพื่อนๆคิดว่าจะเป็นยังไงครับ จะเข้ารอบมั๊ย หรือจะตกรอบ แล้วถามหน่อยอย่างแอลลี่นี่ชาวต่างชาติมองว่าสวยมั๊ยครับ
ขออนุญาตติดแท๊กห้องไกลบ้านด้วยนะครับ อยากได้ความคิดเห็นของคนไทยที่อยู่เมืองนอกและชาวต่างชาติครับ

ปล.1ใครที่ไม่ได้มีเพื่อนเป็นชาวต่างชาติ หรือไม่เคยได้ยินชาวต่างชาติวิจารณ์ในตัวแอลลี่จริงๆไม่ต้องแต่งเรื่องหรือมามโนนะครับว่า "เพื่อนชาว.....ของดิชั้นบอกว่า" "เพื่อนชาว....ของผมบอกว่า"
ปล.2 ต่างชาติที่ว่านี่ไม่ได้หมายถึงฝรั่งอย่างเดียวนะครับ เอาประเทศใหนก็ได้ เอเชีย ยุโรป แอฟริกาเอาหมดครับ อยากรุ้ความคิดเห็น

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่