ย้ายค่าย AIS ไป DTAC ค่ายไหนกันแน่ที่มีปัญหาครับ ปัญหาเยอะจังเลยนะครับ

กระทู้คำถาม
เมื่อวันที่ 4/9/57 ได้ไปย้ายค่ายที่ดีแทค ตอนประมาณ 11.00 น.
แต่เพิ่งไปลงทะเบียนซิมยืนยันตนที่เอไอเอสช้อป เวลา 19.30 น.

พอลงทะเบียนเสร็จ ผมได้ไปถามกับ CC ของ AIS ว่าลงทะเบียนชื่อไหน คำนำหน้าอะไร
พนักงานตอบมาว่า..

[i

แต่มาวันนี้ ทาง CC ของ DTAC ได้มาบอกว่า

สรุปค่ายไหนถ่วงเวลาหรอครับ? ไม่ทราบว่าหาเครื่องไม่ทัน?
หรือพนักงานคีย์ข้อมูลผิด? ผมจะได้ร้องเรียนถูกค่ายครับ ช่วยชี้แจ้งให้ชัดเจนด้วยนะครับ

ไม่คิดว่าตัวเองจะโดนตุกติก แจ๊กพอตด้วยคนหรอครับเนี้ย - -"
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่