เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ลืม Password ไลน์ และ ลืม Password Email ที่ใช้ Login จะแก้ยังไงครับ อยากจะเล่น Line ผ่านมือถือ

ลืม Password ไลน์ และ ลืม  Password  Email ที่ใช้ Login จะแก้ยังไงครับ
ตอนนี้ที่เกิดขึ้นคือ

1.ตอนนี้ ผมเล่นไลน์ ผ่าน PC และ IPAD ได้เพราะ ล็อคอินไว้นานแล้วและเล่นมาตลอดไม่เคย LOG OUT
2.ผมได้มือถือ  มาใหม่ จะล็อคอินผ่าน E MAIL ครับ แต่จำรหัสในการ Login ไม่ได้
3.และผมก็ จำ Email ที่ใช้ Login ไม่ได้ด้วยเช่นกัน ทำให้กู้พาสเวิร์ดไม่ได้ เพราะ เข้าใจว่าไลน์จะส่งรหัสไปยังเมล์ที่ Login

ทำยังไงผมจะเล่น line ผ่านมือถือได้ครับ ตอนนี้ถือ IPAD ไปมาเริ่มหนักแล้วครับ

ขอบคุณท่านผู้รู้ทุกท่านครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่