ผู้โหยหาเพชรพระอุมาบนจอเงิน ได้เวลาฟินแล้ว "เมื่อพรานใหญ่ไม่ยอมออกเดินทางบนจอเงินซักที พรานบุญเลยจัดเดินทางซะเลย"

ไปเจอมาในเพจแมวดูหนังมาครับ (ผมว่าน่าจะเป็นคนนะ ไม่ใช่แมว เหมือน แมว kitty อ่ะ "คุณหลอกดาว") Facepalmตามนี้ครับ https://www.facebook.com/cwatchthemovies/photos/np.119266234.100001086816066/592949444147182/?type=1&ref=notif¬if_t=notify_me
ขอบคุณเพจ แมวตัวนั้นนั่งดูหนังตรงแถวc ครับ
แมว
เป็นหนังเรื่อง " สมิง พรานล่าพราน "

เลยเหมือนจะดีใจที่จะมีหนังแนวผจญภัย คล้าย ๆ เพชรพระอุมาออกมาสักทีครับ
อย่างน้อยก็น่าจะบรรเทาความโหยหาถึงผู้กองได้หน่อยนึง เพี้ยนกินมาม่า
เห็นว่าเป็นหนังไทย ใช้ CG อันนี้คงต้องพิสูจน์กันเอาเอง ถ้างานนี้หนังเรื่องนี้ไปได้สวย เพชรพระอุมา คงน่าสนใจสำหรับผู้กำกับหนังไม่น้อย
เลยนำข่าวมาเสนอครับ เผื่อใครอยากดู เพชรพระอุมาบนจอเงินใจจะขาดอยู่แล้ว ลองดูเรื่องนี้บรรเทาดูครับ ผมก็อยากดูเหมือนกัน นาน ๆ จะมีหนังไทยแนว ๆ นี้ออกมาให้ชมกัน อัศวินขี่ม้าขาวเพี้ยนทุบคอม
ตัวอย่างหนังครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพื่อน ๆ แฟน ๆ เพชรพระอุมา ว่าอย่างไง บอกกันด้วยนะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่