[แปลโดจินเอาสนุกๆครับผม] After War Gundam X (การ์รอด x ทีฟ่า)

[แปลโดจินเอาสนุกๆครับผม] After War Gundam X ความสัมพันธ์ของการ์รอดกับทีฟ่าหลังสงคราม

สวัสดีครับวันนี้ผม Seinen Soldier ได้ไปเจอโดจินของ After War Gundam X เข้าและคิดว่า
เนื้อเรื่องมันน่ารักมากเลยก็เลยลองแปลแบบจริงส่วนนึงตามใจฉันส่วนนึง(เยอะเลย) ฮา เอาแบบสนุกๆครับ
เนื้อเรื่องในตัวของโดจินจะเกี่ยวกับหลังสงครามครับ(หลังจากกระทืบพี่น้องปูอัด)ว่าความสัมพันธ์
ของการ์รอดกับทีฟ่าหลังสงครามเป็นยังไงบ้าง

คำเตือน : โดจินเรื่องนี้มีฉากกดถ้าอายุไม่ถึง 9 ขวบห้ามอ่านนะครับ อมยิ้ม04

ว่าแต่จะอายทำไมกันเนี้ยพวกคุณสองคนนี่ประสบความสําเร็จในเรื่องความรักที่สุดคู่นึงในโลกของกันดั้มเลยนะ

ภาคอื่นก็ ชั้นคือกันดั้ม,ชั้นจะฆ่าเธอ(มาฆ่าชั้นซิ) ประมาณนี้  เชิญชมได้เลยครับ เพี้ยนลุย

ป.ล.1 การ์รอดคุงจะทำสำเร็จหรือไม่ ลูกเต่าน้อย
ป.ล.2 จขกท.ชอบทีฟ่าที่สุดในบรรดาสาวๆจากโลกของกันดั้มเลยน่ารักมากกกอมยิ้ม07

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่