คณะเภสัช ม.สยาม ดีหรือไม่

ได้ข่าวมาว่าม.สยามนี่คนสอบใบประกอบวิชาชีพไม่ค่อยได้แน่จริงเปล่า เป็นเพราะมหาลัยไม่ค่อยดีหรืออย่างไรครับ หรือเป็นที่คนเรียน (ไม่ได้มีจุดประสงค์ดูถูกสถาบันใดนะครับ ถามดูเฉยๆ)
เนื่องจากได้ข่าวมาอยากถามความเห็นและ ม. ไหนดี อย่างไรบ้างนะครับ
***ปล.2ที่จริงที่ไหนก็ได้ครับแต่มีแค่ ม.รังสิต แพงไปจริงๆทางบ้านไม่ไหว กับ ม.สยาม ที่แม่ไม่สนับสนุน(เลยถามข้างต้นไปลองนำความเห็นไป support ดูนะครับ ถ้าไม่มีปัญหาจะได้ลองดู)

จบมาสอบใบประกอบวิชาชีพได้แน่หรือป่าว*อย่าตามแล้วแต่ความพยายามเรานะครัาบ* ผมถามว่า ม. เค้ามีคุณภาพ หรือไม่อ่าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่