Temptation เชียร์คู่ไหนให้สมหวังคะ

รู้สึกกระแสดราม่าเรื่องนี้มาแรงมากกกกกกทั้งเวบในเวบนอก

ตอนนี้หลากหลายความคิด และแยกฝั่งเชียร์กันมาก จนแฟนคลับแต่ละคู่นี่จะไฝว้กันนอกจอแล้ว

เลยอยากรู้ว่าเหล่าติ่ง Temptation ตอนจบนี่แอบเชียร์คู่ไหนให้สมหวังกันคะ

ยังไงก็ดูกันเพลินๆอย่าใส่อารมณ์กันมากนะคะ ด้วยความเป็นห่วงค่ะ หัวเราะ

ปล.ดู ep.14จบรู้สึกว่าความมันส์และดราม่ากำลังเพิ่มดีกรีขึ้นสุดๆค่ะ ใครจะเลิกดูกลับมาดูให้จบกันเถอะนะคะ
*** ปิดโหวต วันที่ 04 กันยายน พ.ศ.2557 เวลา 00:38:40 น.
1. เชียร์คู่ไหนให้สมหวังกันคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่