ใช้ ConvertXtoDVD5 แปลงไฟล์ mkv แต่มีปัญหาเรื่องการเลือกซับเลือกเสียง

กระทู้คำถาม
ผมใช้โปรแกรม ConvertXtoDVD5 แปลงไฟล์ mkv ลง dvd อะครับ แต่ปัญหาคือว่าไฟล์ mkv เดิม

มันมีเสียงให้เลือก 2 เสียง คือไทยกับอังกฤษ ซับมีให้เลือก 5 ซับ แต่พอไรท์แล้วซับมันมีแค่อันเดียว

เสียงก็มีแค่เสียงเดียว ไม่มีให้เลือกเลย ผมอยากให้มีให้เลือกซับได้อะครับ เลือก ไทย เลือก อังกฤษประมาณนี้

เสียงก็เลือก ไทย เลือก อังกฤษได้ ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงครับ

เม่าร้องไห้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่