ช่วยผมตัดสินใจทีครับ new vespa Sprint 150 VS new vespa Primavera 150

พอดีอยากจะได้เจ้าเวสป้าเป็นคันแรกในชีวิตสักคันใจชอบรุ้นเก่าแต่ซ่อมไม่เป็นเลยมองหารุ่นใหม่แทน แต่ยังเลือกไม่ถูกครับว่าจะเอาคันไหนดีระหว่างเจ้า Sprint กับ Primavera เครื่อง 150 ทั้งคู่ ดูเผินๆก็ต่างกันแค่ดวงโคมไฟกับขนาดล้อ ราคาก็ใกล้เคียง แต่อยากให้เพื่อนสมาชิกช่วยแนะนำผมทีครับว่าจะเอารุ่นไหนดี รุ่นไหนมีอนาคตกว่า รุ่นไหนมีของแต่งเยอะกว่า รุ่นไหนใส่ของแต่แล้วดูสวย ดูดี ทั้งนี้ผมตัดสินใจเลือกเป็นสีขาวเบาะแดงครับ ช่วยผมหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่