มี Big Scooter รุ่นไหนน่าสนใจมั้งคับ ?

กระทู้คำถาม
ต้องมารบกวน เพื่อนฯ ในพันทิพอีกแล้วครับ
มี BB ไว้ในใจละ ( ค่ายคนบ้าเฟรมถักสีแดง ก็ได้ข้อมูลมาจากพี่ฯเพื่อนฯ ในนี้ละครับ ต้องขอบคุณอีกทีนะครับ )
แต่ผมอยากทราบว่า มี BSC รุ่นไหนน่าสนใจมั้งไหมครับ
ราคา ในระดับ แสนห้า - สามแสน เต็มที่ คงจะได้แต่รถ ญี่ปุ่น หรือ ถ้าราคานี้ได้รถสัญชาติอื่น ก็แนะนำมาได้ครับ

ถ้ามีลงรูปด้วยก็จะเวิร์คมากเลยนะครับ

ขอบคุณครับผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่