ช่วยแนะนำช่างแก้ท่อตันให้หน่อยได้มั้ยคะ

กระทู้คำถาม
ใครเคยท่อตัน แล้วจ้างช่างมาแก้แล้วหายดี ช่วยแนะนำช่างแก้ท่อตันให้หน่อยได้มั้ยคะ หลังไมค์ก็ได้ ไม่กล้าเซิชหาเองในเนตค่ะ อ่านเจอหลายคนบอกว่าจ้างมาแล้วไม่หาย เสียตังฟรีเยอะพอตัวเลย แถมถามคนรู้จัก เค้าก็เจอแบบเดียวกันมาอีก แง่ว

กลุ้มใจมากเลยค่ะ ท่อมาพร้อมใจกันตันสนิทพร้อมกัน ทั้งท่อตรงพื้นในห้องน้ำที่ใช้อาบน้ำ กับท่อซิงก์อ่างล้างจาน ก่อนหน้านี้มันก็เคยเป็นบ้าง แต่พอใส่พวกดาโน่ลงไป หรือเอาที่ปั๊มๆ มันก็หาย แต่คราวนี้ขนาดจ้างช่างที่รู้จักกันมาทะลวงให้ยังไม่หายเลยค่ะ เลยคิดว่าคงต้องหาช่างที่มีเครื่องมือจริงจัง

ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่