ขอรับบริจาคของใช้เด็กอ่อนค่ะ--ดิฉันลำบากจิงๆ

ดิฉันอายุ18 ตั้งครรภ์ได้6เดือนกว่าแล้ว กำหนดคลอดเดือน พฤษจิกายนนี้ ดิฉันไม่มีงานทำเนื่องจากมีโรคประจำตัวจนทำไม่ไหว สามีทิ้งไป ครอบครัวฝ่ายสามีไม่มีความช่วยเหลือใดๆ ซ้ำร้ายยังอยากให้ทำแท้ง
ดิฉันไม่มีเงินพอที่จะซื้อชุดคลุมท้อง หรือ เสื้อผ้าเด็กอ่อนหรือผ้าอ้อมหรอกค่ะ พูดตรงๆคือเงินจัะใช้วันๆยังหายาก ได้แต่รับงานเล็กๆร้น้อยๆมาทำซึ่งมีบ้างไม่มีบ้าง
ดิฉันลำบากมาก ทุกวันนี้กินไม่ได้นอนไม่หลับ ที่พึ่งพาทางใจก็ไม่มี ขอความกรุณาผู้ใจบุญ ที่มีเสื้อผ้าเด็กอ่อนเหลือใช้มาให้หน่อยนะค่ะ อย่าหาว่าดิฉันหน้าด้านเลยค่ะ ดิฉัน ไม่มีอะไรเลยจิงๆ แม้แต่เงินจะใช้วันๆยังหายาก .ทุกวันนี้มาพึ่งบ้านญาติอยู่ ซึ่งญาติก็มีฐานะลำบาก จะรบกวนมากก็ไม่ได้ ถ้าข้อความนี้มีคนใจดีอ่านพบคงจะดี
#ดฺิฉันมาโพสในนี้เพราะมีคนแนะนำมา ว่ามีคนใจดีเยอะ ซึ่งดิฉันก็ไม่กล้าซักเท่าไหร่ หากโพสนี้เปนการรบกวนก็ขออภัยนะค่ะ ไม่มีเจตนาจะสร้างความเดือดร้อนให้ใครเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่