คุ้มมั้ยที่จะซื้อ 3DS ตอนนี้?

กระทู้คำถาม
คือผมอยากจะเล่น Monster Hunter 4 มาตั้งนานแล้วน่ะครับ แต่ไม่เคยซื้อเจ้า DS มาก่อน ส่วนหนึ่งเพราะเป็นคนไม่ได้เล่น Console ด้วย

ตอนนี้มีงบประมาณแล้ว แต่ยังขาดความมั่นใจเพราะกลัวมันจะเปลี่ยน Gen ไวเหมือนเครื่อง PS แถมผมยังไม่รู้จักเกมอะไรอื่นเลยใน 3DS นอกจาก Monhun เลยกลัวว่าจะเป็นเหมือนสมัยที่เล่น PSP ที่ทั้งเครื่องมีแต่ Monhun เกมเดียว กลัวว่าซื้อมาจะใช้งานไม่คุ้มนะครับ

เพราะฉะนั้นขอคำปรึกษาหน่อย + แนะนำร้านที่ขายด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่