>>>>~~~อยากถามน้าๆครับว่า D5200 สามารถใช้ flash wireless ได้ไหมครับ~~~<<<<

คือตอนนี้ใช้ D5200 กับ 18-105 ครับ สิ้นเดือนกะว่าจะถอย 50 f1.8 กับ sb910 มาฝึกปรือครับ แต่อยากจะได้ flash wireless ด้วยครับ เคยอ่านหลายที่ๆมาว่า d5200 ใช้กับ flash wireless ไม่ได้ เลยรบกวนน้าๆ ช่วยแนะนำผมหน่อยครับว่ามีอะไรใช้ทดแทนได้มั่งครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ สุดท้ายช่วยแนะนำผมอย่างอื่นๆด้วยก็ได้ครับ ผมจะได้รับฟังและนำไปใช้ครับ ขอบคุณครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่