Digimon Frontier มีแผ่นลิขสิทธิ์ขายในไทยมั้ยครับ

หลังจากเสิชๆใน google ไปเจอมาว่ามีแผ่น boxset วางขายที่อเมริกาปี 2013 ด้วย
ทำดีมากเลย นอกจากตัวแผ่น DVD แล้ว ยังมีคู่มือดิจิมอนให้อีก แต่อ่านข้อมูลมาจากวิกิ เหมือนจะเป็นแบบ eng dub มั้ง
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

อยากทราบว่าในไทยมีแผ่นของภาคนี้ขายบ้างมั้ยครับ
จะมีขายแบบในลิงค์ข้างบนรึเปล่า หรือว่าเป็นเวอร์ชั่นอื่น
เป็นแบบ DVD หรือแบบ VCD และหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง

พอดีดูในเนตแล้วมีไม่ครบทุกตอน แต่ดูแล้วชอบมากเลยครับ อยากซื้อเก็บไว้ดูด้วย
ช่วยแนะนำทีครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่