สรุปว่า บัวหลวง มีขั้นต่ำใช่มั้ยครับ

กระทู้คำถาม
เนื่องจากผมเทรดทีไรโดยขั้นต่ำ 100 บาททุกที

อย่างเมื่อวันศุกร์ที่แล้วผผมเทรด 300 กว่าบาท โดนขั้นต่ำ ไป 100 บาท

วันนี้ผมลองโทรไปถามมาร์เค้าก็บอกว่ามาร์ลาคลอดให้คนอื่นมารับ

เค้าบอกว่าที่เสีย 100 บาทเพราะผมเทรดไม่ถึง 50,000 เลยมีขั้นต่ำ

ถ้าผมเทรดถึง 50,000 ค่านายหน้าผมก็เกิน 50 ละ

ตอนแรกที่ผมจะสมัครเค้าบอกไม่มีแต่มาตอนนี้มีขั้นต่ำแบบมีเงื่อนไข
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่