ในเวป etsy เจอลูกค้าแบบนี้ "เงิบ" เลย จะบอกยังไงดีครับ

สวัสดีเช้าวันหยุด ชาวพันทิป ครับ ตามหัวข้อเลยครับ พึ่งได้รับ mail มา 3 ชั่วโมงที่แล้ว ผมไม่เคยลักษณะนี้มาก่อน เจอแบบนี้ ไม่รู้จะตอบกลับยังไงจริงๆ ครับ ขอความเห็นหน่อยครับ

HI could you please send me some free items for product testing thank you and have a wonderful dyay ยิ้ม

ผมไม่ค่อยแม่นเรื่องภาษานะครับ snake ๆ fish ๆ แต่อ่านดูคร่าว นี้ คุณ  มัน  เอ๊ย You จะ ขอสินค้าฟรีเพื่อทดสอบเลยหรือ ใจคอคนเรา อยากรู้จริงๆ ว่าคนชาติไหน ประเทศอะไร คุณนี้ช่างงกเหลือเกิน นี้ถ้าผมส่งของให้ฟรี แล้วจะกลับมาซื้อของผมเยอะๆหรือเปล่าเนี่ย หรือจะวัดดวงดี ต้นทุนบวกค่าขนส่งประมาณสามร้อยกว่าๆ ถ้ากล้าขอจะกล้าให้หรือเปล่า ไอ้เราเป็นประเภทใจถึงด้วยสิ 555

ขอความเห็น เพื่อน ๆ พี่ๆ น้องๆ น้าๆ ที่เคยขายของออนไลน์ในเวปต่างประเทศหน่อยครับ เคยเจอเคสแบบนี้มั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่