[CR] Review วิมานเสม็ด รีสอร์ท วันแม่หยุดยาวปีนี้

Vimarn Samet Resort วิมานเสม็ด รีสอร์ท หาดวงเดือน เกาะเสม็ด จังหวัดระยอง
ช่วงเวลา 9-10 สิงหาคม 2557
ราคา 3,000 บาท รวม tax เรียบร้อยแล้ว
หลังจากนั่งสปีดโบทมาถึงก็ราวๆบ่าย 3 ครึ่งเกือบเอาของข้างในออกมาทิ้งในทะเล ลงที่หาดวงเดือนแล้วผมกับเพื่อน 2 คนก็เดินต้อยๆ หาโรงแรมที่จองไว้ซึ่งอยู่ไม่ไกลจากหาด

ถ้าใครจะมาพักที่นี่โทรติดยาก ไม่ต้องสงสัยนะคับเค้ามีเจ้าหน้าที่รับโทรศัพท์ 1 คน เห็นรับโทรศพท์วุ่นเลยกว่าจะบริการผมได้ ระหว่างเดินไปยังห้องนะคับ บรรยากาศโอเคเลยคับ สไตล์รีสอร์ทน้อยๆ คล้ายๆ เสม็ด วิลล่า ครับ มาถึงห้องน้อยๆของผม

เรามาสำรวจสิ่งที่จัดให้กันเถอะครับ
ก่อนอื่นหน้าห้องเลย ก่อนเข้าจะมีมินิโอ่งมังกร ไว้ล้างเท้าที่ติดทรายก่อนเข้าครับ

เปิดประตูเข้ามา ก็จะเห็นภาพนี้ครับ
ชื่อสินค้า:   ห้องรีสอร์ทริมชายหาด
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่