ใครเคยเล่นเกม Dummy Hero บ้าง ผมว่ามันโกงนะ

ผมเล่นเกม Dummy hero ในมือถือมา ได้เดือนสองเดือนแล้ว โดยลิงค์กับ acc facebook
ก็เป็นเกมตามธรรมดาที่เห็นโดยทั่วไป ที่อยากจะเพิ่มออฟชั่นอะไรก็ต้องเก็บเก็บชิปไปเรื่อยๆ หรือเพิ่มเงินเพื่อความรวดเร็วในการมี(ชิป)

ภาพเกมประกอบ

แต่เมื่อวานเล่นไปได้สักพักผมก็เห็นความผิดปรกติ

ทำไมในสำรับไพ่ในเกมถึงมี 5 โพดำถึงมีสองใบ

นี่เกมส์มันมีบั๊คหรือว่ามีใครโกงเกมส์มั๊ยครับ ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องไอทีมาก ใครก็ได้อธิบายให้ผมที

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่