แฟนติดเกมส์ แอบซุกหญิงไว้หรือป่าว?

แฟนเป็นคนที่ติดเกมส์ออนไลน์ค่ะ ตอนยังเรียนอยู่ เวลากลับมาบ้านก็จะเล่นเกมส์ทุกวัน(อยู่คนละบ้านนะคะ)ก็เลยถามเค้าว่าถ้าเรียนจบจะเลิกเล่นมั้ย
เค้าก็บอกว่าเลิกสิ แต่ตอนนี้ทำงานแล้วก็ยังกลับมาเล่นค่ะ(ก็ยังอยู่คนละบ้านเหมือนเดิมนะคะ)แต่อาจจะใช้เวลาเล่นน้อยลง เพราะเขานอนเร็วขึ้น
แต่ที่สงสัยเรื่องซุกหญิงคือ เราติดดาวเขาไว้ในเฟสค่ะ แล้วเค้าเพิ่มเพื่อนผญ ซึ่งเพื่อนที่มีร่วมกันกะเราไม่มีเลยสักคน เลยเข้าไปส่องเลยเห็นว่าผญ แต่ละคนจะโพสเรื่องเกี่ยวกับเกมส์ ทำให้เราจับใจความได้ว่ารู้จักเพราะเล่นเกมส์ แต่ไม่เข้าใจว่าเวลาเล่นเกมส์ออนไลน์เขาแชทกันในเกมส์ใช่มั้ยคะ เขาถึงขอเฟสกันมาได้ แล้วก็ผญ หลายคนนะคะ ไม่ใช่คนเดียว บางคนก็สวย บางคนก็ยังมอปลายอยู่เลย แล้วคุยกันยังไงก็ไม่เห็นด้วย แชทกันในเกมส์หรือเปล่า เพราะเฟสเคยดูก็ไม่เห็นคุยนะคะหรือลบไปก็ไม่รู้ เซ็งจริงๆๆ

ใครพอรู้ว่ามีกิ๊กในเกมออนไลน์มีความเป็นไปได้มั้ยคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่