ปัจจุบัน Internet ของ TRUE ความเร็ว Upload อยู่ที่เท่าไหร่ครับ ? (แพ็คเกจปัจจุบัน)

ก็นะ

คำถาม

ปัจจุบัน Internet ของ TRUE ความเร็ว Upload อยู่ที่เท่าไหร่ครับ ? (แพ็คเกจปัจจุบัน)

สนใจแพ็คเกจ 799 บาทครับ

อยากได้ค่าอัพโหลดตั้งแต่ 1 Mbps  ใจจริงอยากติดแบบ Fiber Optic หรือ ใยแก้ว แต่สู้ราคาในตอนนี้ไม่ไหวสักเท่าไหร่ (ของ 3BB ก็ไม่เหลวนะ แต่1,200 สูงเกินไปนิด).

ปัจจุบันผมใช้ 3BB เดือน 650 (บวกภาษีกับค่าเดินทาง) อัพโหลดลง YouTube ไฟล์ 1 GB ใช้เวลาประมาณ 400+ นาที ครับ

สวัสกีครับเม่าหอยทาก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่