ใครไปงาน dunlopillo factory sale มาบ้างแล้ว สอบถามค่ะ // และสอบถามเรื่องที่นอน slumberland รุ่น legend ใน homework

อยากทราบว่า ราคาที่ลดแล้วประมาณเท่าไหร่ได้คะ ลดเยอะมั้ย บ้านเราอยู่คนละฝั่งกรุงเทพเลยกลัวขับรถไปแล้วจะเสียเวลาเปล่า

ดูเป็นพวกที่นอนยางพารา ขนาด 3.5 ฟุต งบ 15k (ถูกกว่านี้ก็โอเค แต่ไม่ควรแพงกว่านี้)
ซึ่งเราไม่ชอบเตียงสปริงเลย ลองนอนที่ราคาอยู่ในงบมาหลายที่แล้ว

แล้ว slumberland รุ่น legend ที่ขายใน homework นี่เป็นยังไง สมราคามั้ยคะ
อ่านในเนทมาบ้างเข้าใจว่าเป็นรุ่นเฉพาะทำขายในห้าง แต่หาพวกรายละเอียดไม่ได้เลย
ถามเซลล์ๆก็บอกแต่เพียงว่า ยางพาราทั้งก้อนประมาณ 8 นิ้วหุ้มผ้าแล้วสิบนิ้ว ได้ราคาประมาณ 16xxx มีของแถม
ซึ่งไม่รู้ว่าจริงมั้ย เพราะเป็นแบบเย็บปิด ไม่มีซิบ แต่ก็ลดด้วยบัตรสมาชิก เครดิตได้นิดหน่อยก็อยู่ในงบพอดี

ขอบคุณทุกคำตอบนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่