หาดชะอำ มีบ้านพัก 3 ห้องนอนบ้างไหม ???

กระทู้คำถาม
ปกติจะพักโรงแรม แต่คราวนี้จะมีแก็งเพื่อนไปด้วย อยากได้บ้านพักเป็นหลัง แบ่งเป็น 3 ห้องนอน 2-3 ห้องน้ำ มีใครมีที่ไหนแนะนำบ้างไหมครับ ขอแบบอยู่บนหาดชะอำเลยครับ ปิ้งย่างได้ด้วยก็จะดี ไม่ต้องติดทะเลก็ได้ แต่ขอแบบเดินไปถึงได้และใกล้ที่สุด

เสิร์จหาในเน็ตแล้วมึน ส่วนใหญ่จะเจอแค่ 2 ห้องนอน หรือไม่ก็เป็นทาวเฮ้าส์ (อยากได้บ้านมากกว่า) หรือถ้าเป็นห้องพัก ก็ขอแบบ 3 ห้องนอน

ขอพิกัดสถานที่ และราคาห้องพักต่อคืนด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่