ก็คืออยากจะเล่นเกม Sword Art Online น่ะค่ะ พอดีอยากไปจีบ คิริโตะ -///- ต้องทำยังไงคะ ?

กระทู้คำถาม
ถ้าจะเล่มเกม SAO นี่ต้องทำยังไงหรอคะ ? แล้วควรจีบคิริโตะยังไงดีคะ ? อยากติดอยู่ใน SAO และอยู่กับคิริโตะนานๆน่ะค่ะ -///-  
ปล.คิริโตะนะคะ -///- แต่ถ้าได้คิริโกะด้วยก็ดีค่ะ-----
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ต้องตบเมียหลวงให้ชนะก่อนคับเจ้าคิกคัก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่