เขาค้อ ทุ่งแสลงหลวง ทับเบิก...ฉันไม่ได้มาที่นี่เพื่อพบกับความผิดหวัง

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ห้าวันก่อนไปเที่ยวมาค่ะ ตั้งใจมากกับการไปดูทะเลหมอก
แต่โดยส่วนตัว เจ้าของกระทู้เป็นคนที่ดวงกุดอยู่แล้วเรื่องทะเลหมอก
คราวนี้ไปเขาค้อ ชื่อก้บอกอยู่แล้วว่าเขาค้อเมืองแห่งทะเลหมอก
แต่สุดท้ายก็แห้วค่ะ
แต่ฉันไม่ได้มาที่นี่เพื่อพบกับความผิดหวัง
เลยเปลี่ยนเป้าหมายจากทะเลหมอกเป็นวิวสวยๆแทน
อยากเอาภาพมาให้ชมค่ะ
ปล.กระทู้นี้ไม่เน้นสาระความรู้ค่ะ ไม่มีรูปวิวสวยๆ
แค่อยากแชร์ประสบการณ์ 3 วัน ที่ประทับใจค่ะ

^____^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่