มีท่านใดเคยไปกับทัวร์ แพลนเนท ฮอลลิเดย์ ทราเวิล บ้างมั๊ยคะรบกวนด้วยค่ะ

สวัสดีค่ะวันนี้รบกวนสอบถามท่านใดเคยไปกับทัวร์ชื่อ  แพลนเนท ฮอลลิเดย์ ทราเวิล  บ้างคะคือเราจะไปญี่ปุ่นกับบริษัทนี้ไม่ทราบว่าดีรึเปล่า

หากท่านใดเคยเดินทางกับที่นี่รบกวนเล่าประสบการณ์นิดนะคะ จริงๆมีบริษัททัวร์ให้เลือกเยอะเลย แต่ถูกใจโปรแกรมกับราคาของที่นี่มากๆ

จะไปช่วงกลางเดือนพฤศจิกาค่ะ รบกวนแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณทุกความเห็นมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่