ลง Line ใน PC ครับ.. แต่ใส่ Password ผิดเกิน 5 ครั้ง มันล๊อคแก้ยังไงครับ

กระทู้คำถาม
ลง Line ใน PC ครับ..  แต่ใส่ Password ผิดเกิน 5 ครั้ง  มันล๊อคแก้ยังไงครับ

ในโทรศัพท์ มันขึ้น ว่า login is restricted due to repeated failed attempts  line

ส่วนในเครื่อง PC มันขึ้นว่า You have reached the maximum number of failed login attemps. Login has been locked

มันหมายถึงอะไร แก้ขยังไงครับ

เพราะลองกดลืม Password จากโทรให้ส่ง ลิ้งแก้ Password มาให้ใน  Email แก้ password ใหม่แล้ว  แต่พอมา Login ใน Pc ก็ยังขึ้นแบบนี้

ไปใส่ Password ในโทร  ก็ขึ้นแบบเบื้องต้นอีกเหมือนเดิม..  

รบกวนเพื่อนสมาชิก ช่วยตอบหน่อยนะครับ ผม งง ไปหมดแล้ว  (-_-;)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่