สอบถามชื่อเพลงหน่อยค่ะ ประมาณว่า I got you and you got me

กระทู้คำถาม
เพลงสากลค่ะ ผู้ชายร้อง ออกเหมือนแนวๆแรพหน่อย  เพิ่งได้ยินจากวิทยุของเมกาอ่ะค่ะ

มันประมาณว่า I got you and you got me ตือ ดื่อ ดือ ดื้อ ดือ ดื่อ ดือ ดี! Beautiful life or beautiful lies

อะไรแบบนี้อ่ะค่ะ เสียงคนร้องเมาๆ น่าจะเป็นคนดำนะคะ

รบกวนด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

*****หาเจอแล้วค่า*****
ชื่อเพลง Beautiful life : Chuck brown ft. wale
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่