[พักเรื่องเครียดๆ] ชวนเพื่อนๆมาอวยพรวันเกิดพี่รุ้ง รุ้งเฑียณ [ลำดวน ณ เบญจาฯ] กันค่ะ

ตามหัวทู้เลยจ้า ไม่รู้ว่าทุกคนจะยังจำลำดวน จากเรื่องเบญจาคีตาความรักได้ไหม?

วันนี้เป็นวันเกิด ของพี่รุ้ง รุ้งเฑียณ
เราเป็นแฟนคลับพี่รุ้ง และติดตามพี่เขาอยู่ห่างๆ
เลยอยากจะชวนเพื่อนๆมาอวยพรให้พี่รุ้งกันค่ะ

"ขอให้พี่รุ้ง มีความสุขมากๆ สุขภาพ การงาน การเงิน ความรัก ดีพร้อมและสมบูรณ์ทุกสิ่งนะคะ
รักและห่วงใย สัญญาว่าจะรักพี่รุ้งตลอดไปค่ะ"
เค้กเค้กเค้กเค้กเค้กเค้ก
พลุพลุพลุพลุพลุพลุพลุพลุ

ต้องขอโทษพี่รุ้ง ที่แอบเอารูปมาโดยไม่ขออนุญาตค่ะ

ปล.ทู้นี้งดกัด งดเปรียบเทียบนะคะ ขอแค่คำอวยพรก็พอค่ะ

เรามาอวยพรพี่รุ้งไปด้วยกันนะ หัวใจหัวใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่