อัดอั้น ขอระบายหน่อยเรื่องกุ๊กยอจินกับประธานชา!

คือเราดูถึงตอนที่ 13 แล้วค่ะ ถึงตอนที่ยอจินล้มหน้าบ้านเพราะไม่ยอมไปตรวจสุขภาพไรสักอย่าง
ที่กลิ้งตกเนินไปเลย แอบสะใจเบาๆ 55555555555555
แล้วคือพ่อนางก็มาเห็นเพราะแอบมองจากบนบ้าน
แล้วก็รู้เรื่องที่พระเอกจูบนางเอกแล้ว (ฟินนนนนนนนน)
แล้วพ่อยอจินก็โวยวายด่าพระเอก

คือเราไม่เข้าใจ ณ จุดๆ นี้
พระเอกไปให้ความหวังยอจินตอนไหนเหรอ ว่าชอบนาง มีใจให้ บลาๆ
ทำท่าทีตอนไหนว่าอยากแต่งงานด้วย พ่อยอจินถึงเรียกมาคุยเรื่องแต่งงาน
แล้วยอจินนี่ก็กล้าพูดนะว่า แต่งงานแล้วจะดีกับธุรกิจ คือความจริงก็อยากแต่งเองป่ะ
แล้วบริษัทนี่ผลพลอยได้มั้ยอ่ะ คือสรุปมโนกันทั้งบ้านเลยป่ะว่าพระเอกชอบลูกสาวตัวเอง
ขนาดพระรองก็ยังคิดว่าพระเอกให้ความหวังยอจินเลยอ่ะ เพลีย ณ จุดๆ นี้
เราว่าตั้งแต่เราดูมา พระเอกไม่ได้ให้ความหวังอะไรเลยนะ มีแต่รักษาน้ำใจในฐานะ "เพื่อนร่วมงาน"  
คือนางไม่ใช่นางรองแล้วอ่ะ นางคือนางร้ายอ่ะ ไม่ปลื้มเลยยยยยยยยอ่ะ
รอดูวันที่พระเอกคบนางเอกแบบเปิดเผย เอาให้นางหน้าหงายเงิบไปเลยจ้าาาาา

ปล.ขอโทษที่เนื้อหายาวไปหน่อย ดูมาแล้วมันอัดอั้นไม่มีที่ระบาย ขอบคุณที่อ่านจบค่ะ 55555555
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่