สนใจศึกษาต่อ ป.โท การเงิน northeastern university. Boston วานผู้รู้เข้ามาตอบหน่อยครับ

อยากศึกษาต่อ ป.โท ด้านการเงิน  Northeastern University. ที่ Boston
จบบริหารธุรกิจ
GPA ไม่สูงมาก 2.80  
Toefl. 85
student profile ไม่มีเลย T.T

1. อยากทราบว่า ผมพอจะมีโอกาสเข้าเรียนมั้ยครับ

2. ผมได้ยินมาว่า ที่ U นี้เค้ามี pre-master แบบว่าสมัคร pre แล้วถ้าคะแนนผ่านเกณ สามารถเข้าเรียน master ได้
   ไม่แน่ใจว่าข้อมูลถูกหรือเปล่า วานผู้รู้ช่วยมาตอบหน่อยครับ ขอบคุณคร้าบบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่