ซีรี่ฮีโร่ของ DC ที่ฉายช่อง FOX ช่วงนี้นี่จะเชื่อมโยงเข้ากับจักรวาลภาคหนังโรงด้วยหรือเปล่าครับ

เห็นตอนนี้กลุ่มหนังโรงก็เตรียมจะโยงกันเป็น JLA แข่งกับอเวนเจอร์
ส่วนซีรี่อย่างแอร์โร่ กับแฟลชก็เริ่มเอามาเชื่อมกัน

แล้วซีรี่กับหนังโรงนี่จะเกี่ยวข้องกันด้วยหรือเปล่าครับ โดยเฉพาะ Gotham ที่กำลังจะฉายเนี่ย
จะโยงเข้าหา Batman v Superman กับหนังรีแบทแมนของเบนแอฟเฟลคด้วยไหมครับ
ใครพอรู้บ้างไหมครับ พอดีไม่ค่อยได้ตามข่าว

เพราะถ้าไม่โยงก็กลายเป็นว่า แบทแมนฉบับคนแสดงจะมี 5 จักรวาลไปเลยนะ โคตรเยอะเลย
จักรวาลซีรี่ตลก,จักรวาลทิมเบอร์ตัน-จูเมคเกอร์,จักรวาลโนแลน,จักรวาลเบน,จักรวาลก๊อธแธ่ม
ถึงกอธแธ่มจะเป็นยุคก่อนแบทแมนก็เถอะ แต่ก็เป็นบทกำเนิดแบทแมนอยู่ดี
โทมัส กับมาธาเวย์น โดนยิงซ้ำยิงซากจนจะพรุนเป็นทีมชาติบราซิลแล้วนะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่