เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

Samsung S5 ความเร็ว MicroSD ได้กันเท่าไหร่บ้าง(ตั้งใหม่)

มีใครทราบมั้ยครับ ว่า S5 support class 10 (UHS-I) หรือเปล่า ผมใช้ sandisk extreme 64GB SDXC C10 UHS-I ใช้ A1lSD bench ทดสอบได้

Read 40 MB/s write 28 MB/s ใครได้ความเร็วเท่าไหร่มาแชร์กันด้วยน่ะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่