ฟิล์มติดกระจกที่มีคุณสมบัติ "มองทะลุได้ด้านเดียว" ......

ห้องทำงานของแผนกผม มีเป็นห้องสี่เหลี่ยม ผนังทึบ มีกระจกใสที่ประตู
มองทะลุได้ ภายในห้องมีกล้องวงจรปิดส่องไปยังที่ประตู และส่องทะลุ
ออกไปนอกห้อง

เนื่องจากในห้องมีของสำคัญ หากคนนอกมองเข้ามา แล้วเห็นว่าเจ้าหน้าที่
ไม่อยู่ อาจจะฉวยโอกาสก่อเหตุได้  จึงต้องป้องกันไม่ให้คนภายนอกมอง
ทะลุเข้ามาได้ แต่ยังคงให้กล้องส่องทะลุออกได้อยู่

ฟิล์มที่ทำได้แบบนั้นมันมีหรือเปล่าครับ? ช่วยแนะนำด้วยครับ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 30
ที่บริษัทของผมใช้ฟิล์มแบบเซรามิค ติดรอบอาคารเลยครับ เพราะว่าตัวบริษัทส่วนใหญ่ด้านหน้าที่คนผ่านไปผ่านมาเห็น จะเป็นกระจกครับที่มองเห็นได้เลย ผมเลยต้องการความเป็นส่วนตัวในที่ทำงานระดับนึง ได้ใช้บริการกับ Topfilm ครับ ราคาไม่แพง งานเสร็จไว ด้านนอกดำด้านในสว่าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่