แนะนำบลัชออนสีและยี่ห้อ ที่ดูโปร่งๆ ปัดง่าย ไม่เป็นปื้นไม่เป็นตูดลิง ให้หน่อยค่ะ

แนะนำบลัชออนทีค่ะ อยากได้ที่สีโปร่งปัดง่าย ไม่เอาชมพูจ๋าส้มจ๋านะคะ ขอสีที่ธรรมชาติมากๆๆๆๆ
เห็นสาวที่ผิวดี ผิวขาว ปัดอะไร ฟาดบลัชลงไปแค่ไหน ก็ดูน่ารักจุ๊บุ แต่เราผิวหน้าแย่อะ
ทุกวันนี้ไม่เคยปัดแก้มเลย เพราะเคยปัดแล้วแดงเป็นตูดลิง เลวร้ายมากไม่กล้าปัดอีกเลย
ตอนนั้นทั้งบลัชแดงไป ทั้งปัดแก้มไม่ค่อยเป็น และชนิดของบลัชก็ดูปัดแล้วเป็นปื้นๆแปลกๆค่ะ
ช่วยแนะนำทีค่ะ เอาที่เป็นธรรมชาติมากๆค่ะ ขอทั้งยี่ห้อและสีเลยค่ะ หรือจะแนะนำอะไรเพิ่มเติมเชิญเลยค่าา
(สภาพผิว : ผิวขาวเหลือง ไม่ขาวมาก มีรอยสิวเยอะ สีผิวหน้าค่อนข้างแดง หน้ามันมาก มีรูขุมขน)
อย่างงี้ปัดบลัชชิมเมอร์วาวๆ นี่ดับจบเห่เลยมั้ยคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่