แนะนำยางขอบ 17 ใส่ CBR150R ด้วยครับ

กระทู้คำถาม
วันก่อนยางเดิมติดรถเกือบเล่นผมซะแล้ว ฝนตกพรำๆ วิ่งเส้นราชพฤกษ์ ถนนแฉะตลอดเส้น
มาประมาณ 70-80 เลื้อยเป็นงูเลย วิ่งตรงๆ นี่แหล่ะ ไม่ได้เอียงหรือเลี้ยวอะไร ทำให้มั่นใจ
ในยางเดิมติดรถทันที มั่นใจว่าสิ้นเดือนนี้เปลี่ยนแน่ 555+
รบกวนเพื่อนๆ แนะนำยางที่เหมาะกับรถรุ่นนี้ด้วยครับ
หน้า --- 100/80 - 17
หลัง --- 130/70 - 17
และ CBR150 ใส่ยางใหญ่สุดได้ขนาดไหน (ไมล์เพี้ยนไปเยอะป่าว) ขอราคาด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ เท่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่