สนใจจะซื้อคอนโด แต่ห้องติดที่ทิ้งขยะ ห้องไฟฟ้า ทิศตะวันตก และชั้น 13 ควรซื้อไหม??

ตามรูปครับ

สนใจซื้อคอนโด ครับ

แต่ห้องที่จะซื้อเนี่ย มีผนังด้านข้างห้องด้านนึงของห้องเราซึ่งติดกับห้องน้ำ จะติดกับ ที่ทิ้งขยะ กับห้องไฟฟ้า

และหน้าต่างหันไปทิศตะวันตก และอยู่ชั้น 13

เพื่อน ๆ คิดว่ายังไงครับ และใครอยู่คอนโดต้องอยู่ใกล้ห้องที่ติดกับที่ทิ้งขยะ บ้างครับ มันจะสกปรก มีแมลง มด กลิ่น

และห้องทิ้งขยะ มันจะมีผนังกั้นห้องมันเอง ดีกว่าห้องอื่นไหม เพื่อป้องกันครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่