๐๐๐๐ [ละครช่อง3] "เสน่หาสัญญาแค้น" ขอชมเชยนักแสดง ๐๐๐๐

อมยิ้ม01 ผมดูละครช่อง 3 เรื่องนี้ไม่กี่ตอน ข่าวว่าเรตติ้งดี

แต่ผมไม่รู้ว่า เรตติ้งเขาได้มายังไง จากคนดูบทบาท นางเอก พระเอก หรือเนื้อเรื่อง

แต่ผมดูแล้ว รู้สึกชื่นชอบ นักแสดงหญิง (ผมไม่รู้จักชื่อ) ในเรื่องคือ น้องสาวพระเอก เล่นบทพิการนั่งรถเข็น

ดูเหมือนชื่อ น้องนาถ

ผมดูน้องนาถ แสดงได้ดีมาก แสดงออกแบบธรรมชาติ มี eye contact เป็นธรรมชาติ ที่สำคัญ การแสดงออกน่ารัก

ดูเป็นธรรมชาติมาก รู้สึกเป็นคนร่าเริง

ผมไม่เคยเข้าห้องนี้ เพียงอยากมาเล่าความประทับใจ หวังจะส่งไปให้กำลังใจน้องนาถ

ขอให้รักษาคุณภาพงานแสดงอย่างนี้ไว้นานๆ เชื่อแน่อนาคตดาราคนนี้ไปได้ดี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่