ตามหาคอร์สเรียนดำน้ำ (ขอความรู้แน่นๆเลยค่ะ)

กระทู้คำถาม
เป็นสมาชิกมาแสนนาน แต่พึ่งตั้งกระทู้ครั้งแรกกับ Pantip เวอร์ชั่นใหม่ ผิดพลาดประการใด โปรดให้อภัยนะคะ

1. อยากเริ่ม กับหลักสูตร Openwater คิดตกลงใจจะลงที่ Recon Dive จองยากมากกกกก เลยอยากรู้ว่า ราคามาตรฐานของการเรียนดำน้ำทุกที่โดยเฉลี่ย รวมทุกอย่างแล้ว ต้องเสียประมาณเท่าไหร่คะ แล้วมีค่าอะไรบ้างคะ

2.  ชมรมนักดำน้ำหน่วยบัญชาการสงครามพิเศษทางเรือ เคยมีใครเรียนมั้ยคะ ภาพรวมยากมั้ย ราคาไม่แพง แต่เรื่องใบรับรองเค้าใช้ได้เฉพาะบ้านเราใช่หรือไม่คะ

3. มองหาที่เรียนแถวฝั่งธน ที่เรียนเสาร์-อาทิตย์ ได้ มีที่ไหนแนะนำมั้ยคะ อยู่แถววงเวียนใหญ่ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่