[SR] ทริปถ่ายบิกินี..เที่ยวภูเก็ต..นั่งเรือยอร์ช.ดูปลาโลมา..ดำน้ำ..ขึ้นเกาะ..ตามผมมาเลยครับ

กราบสวัสดี เพื่อน ๆ ทุก ๆ คนครับ...  วันนี้ ผมข้ามห้วย จาก รีวิวกล้อง มารีวิวทริป.. ด้วยความบังเอิญ(แฟน คุณบังอร เอ่อ มุขเก่าไปไหม).. ทาง discover catamaran ได้ส่งข่าวมาทางเว็บ..ว่าได้เปิดทริป นั่งเรือยอร์ช ชมเกาะ unseen ดูโลมา ดำน้ำ และอื่น ๆ..

ผมเองสารภาพว่าไม่เคยไปทะเลครับ..  จึงได้วางแผน ล่อลวง น้องเมย์ นางแบบเจ้าประจำ ให้หลวมตัวเดินทางไปเป็นแบบให้ผม.. ต้องขอบคุณน้องมาก ที่ยอมไปตกระกำลำบาก..เมาเรือ (เพราะไม่เคยขึ้นเรือทั้งคู่ แล้วห้าวเป้ง ไม่กินยาแก้เมา) กับผม..  

เดี๋ยวผม ขอตั้งสติ แล้วจะค่อย ๆ เล่าทริปนี้ให้ฟังนะครับ..
ชื่อสินค้า:   Discovery Catamaran
คะแนน:     
**SR - Sponsored Review : ผู้เขียนรีวิวนี้ไม่ได้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง แต่มีผู้สนับสนุนสินค้าหรือบริการนี้ให้แก่ผู้เขียนรีวิว โดยที่ผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนอื่นใดในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่