รบกวนสอบถามราคาน้ำหอม Miss Dior เคาน์เตอร์ในไทยหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
>>> ออกตัวก่อนเลยนะคะนี่เป็นกระทู้แรกเลย ถ้าผิดพลาดยังไง ต้องขอโทษด้วยนะคะ
พอดีจะฝากพี่ซื้อน้ำหอม Miss Dior ที่ duty free สิงคโปร์ เลยอยากเช็คราคาก่อนค่ะว่าในไทยราคาเท่าไร ถูกกว่ารึเปล่า
Miss Dior Cherie EDP

Miss Dior Cherie Blooming Bouquet EDT

Christian Dior Miss Dior Cherie L Eau
3 สีเลยนะค่ะ ส่วนตัวเคยใช้ Miss Dior Cherie EDP เพราะพี่ซื้อมาฝาก ชอบนะค่ะกลิ่นติดทนนาน ใครที่เคยใช้สีอื่นลองแชร์ความหอมด้วยก็ได้นะว่าแบบไหนหอมยังไง  //// ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ ////
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่