เงินเดือน 18k ออกรถรุ่นอะไรดี

ส่วนตัว ชอบ มีโอ เจ็นแรกๆ ไม่รู้ว่ายังมีขายหรือเปล่า ซื้อสดจะพอไหวไหม
หรือ จะไปเล่น บิ๊กไบต์ อย่างพวก ninja er ดี แต่ก็กลัวส่งไม่ไหว เพราะมีรถยนต์ แต่ไม่อยากใช้แล้วอะครับ รถมันติดเลยคิดว่าสิ้นเดือนจะถอยมอไซ
มือสอง งบ 15000 หักค่ากิน ไปแล้ว พอมีรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ wave mio fino สกูปปี้ มือสอง ขอมีเล่มทะเบียนนะคับ ถ้าเป็นไปได้ออกมอไซทั้งที ว่าจะเล่น 250 cc+ ไปเลย ดีไหมครับ ส่วนมากเน้นใช้ขับไปทำงานมากกว่าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่