แนะนำร้านขายแมวที่จตุจักรหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้เรากำลังอยากได้ลูกแมวพันธุ์อเมริกันช็อตแฮร์มาเลี้ยงค่ะ
เลยว่าจะลองไปหาซื้อที่จตุจักร แต่กิตติศัพท์เรื่องหมาแมวที่ได้ยินมาค่อนข้างน่ากลัว
บวกกับอดีตเคยซื้อลูกหมามาจากที่นี่หลายตัว แล้วติดเชื้อไวรัสตับอักเสบบี2ทุกตัวเลยค่ะ
ต้องเสียค่ารักษาอีกเป็นหมื่นเลย แต่สุดท้ายไม่รอดค่ะ ทั้งบ้านเสียใจมาก
เลยค่อนข้างระแวง และหวาดกลัว (ในระดับรุนแรง)
จึงอยากทราบราคาของแมวพันธุ์นี้ และร้านที่น่าเชื่อถือได้ค่ะ
บอกตรงๆว่า จขกท กลัวถูกหลอกมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่